



HADISA ALIY  
P. O BOX 7009,  
December 30, 2024  
0685 505071



Kuenda,  
MSASITI,  
Baraza la Famasi,  
S.P.P 31818,  
DARES SALAAM

KUSITISHA MKATABA WA FAMASI KATI YA HADISA ALIY NA

Husika na Kichwa cha habari hapo juu,

1. Napenda kukujulisha kuamba nimechukua vamuji wa  
Kusitisha mkataba wa Famasi baina yangu na Rosada  
Caanua Masha ambae ni mmiliki wa Stanhope Pharmacy ya  
Mbagala kuanzia tarehe 30 Dec. 2024.

2. Aidha, kwa majibu wa sheria ya famasi ya mwaka 2011  
yaan PHARMACY ACT 2011 na kupitia mkataba baina yetu  
rimempatia siku kumi na nne (4) kwa ajili ya kutafuta  
njamaia mpya atakaendelea na jukumu la kusimamia  
famasi. Kwa kipindi cha siku kumi na nne, nitaendelea  
kusimamia huduma za famasi kwa majibu wa sheria.  
3. Kwa TARIFA hai ninaomba ofisi yako kuanza TARIBU  
za kunitoa kwenye njama wa usimamizi wa Stanhope-  
Pharmacy iliyopo Mbagala.

4. Aidha, mmiliki wa Starhope Famas ambaye ni  
Rosa da Caanara masha nimeshamjulisha kupitia barua.

Katika Utendaji,

H. Asili

HADISA ALI

MFA MASHA